KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 1 January 2014

BY:FLORA LYIMO ~USIKOSE KUJIUNGA NA HAWA MARAFIKI WA UKWELI WA FLORA LYIMO ''JE UMESHAWEKA YOUR LOVE HAPA? WEKA FASTA FASTA 'MBUTA NANGA!!



19 hours ago · Edited 

TAFADHALI NAOMBA UANDIKE LOVE HAPA CHINI OR COMMENT LOVE KWENYE PICHA HII 'KWANI HAO WATAKAO ANDIKA LOVE'' NDIO NITAKAO WAFUATILIA HUM FACEBOOK NA POPOTE NA VILE VILE KUSHIRIKIANA NAO KWA SHIDA NA RAHA'' NA KAMA KUNA CHOCHCOTE PIA CHA KUSAIDIANA KIMAWAZO AU HATA KIMKOPO WA HELA AU CHOCHOTE PALE TUTAKAPO WEZA KUSAIDIANA '' NATAKA KUFANYA HIVYO MAANA NINAKUWA NA MISS SANA MAMBO MENGI YA WATU AMBAO HUWA WANANIJALI '' KWA HIYO NATAKA MFANYE HIVI ILI IWE RAHISI KWANGU KUWAFAHAM NA KUWAFUATA ,KWANI KAMA MNAVYOJUA NINAFANYA KAZI NGUM SANA ''KUJIAJIRI SIYO KAZI RAISI ASIKUDANGANYE MTU ''HASA KUJUA NINI CHA KUNUNUA NA KUUZA '' KWANI UKISHANUNUA UMENUNUA NA KAMA HUJAUZA NI HASARA KWAKO NA SIYO YA WAUZAJI WA JUMLA'' ASANTENI SANA KWA URAFIKI WENU MWEMA KWANI KUNA AMBAO NIPO NAO HUM TANGU NILIPOJIUNGA NA FACEBOOK IN 2009 NA MPAKA SASA TUPO PAMOJA..GOD IS GREAT 'TUZIDI KUOMBEANA NA KUTENDEANA MEMA HASA TUNAPOANZA MWAKA HUU ,NI VIZURI KUTIZAMA TULIKOTOKA TULIFANYA NINI KIZURI NA KIBAYA,NINI CHA KUACHA NA NINI CHAKUENDELEZA ,BE BLESS ALWAYS NA PAMOJA SANA WATU WANGU WA UKWELI '' FLORA LYIMO ''
Like ·  · Stop Notifications · Share · Edit

No comments:

Post a Comment