KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 2 August 2014

Flora Lyimo Dancing Mdogo mdogo by . Diamond 2014'PATA PICHA ZOTE ZA SHOW HAPA HAPA''



Si mwengine ni yule yule the Top in Town Flora Lyimo ''akikuchezea Mdogo Mdogo kwa raha na sapoti zake kwa wasanii wetu wa Kitanzania'' I love you Diamond and jua mimi supporter wako mkubwa na dada yako mkubwa pia ''na ukikosea lazima nitakugombezaje sasa'' mbuta nanga'' hahahhaa''pole hata siku ile nikakutukana sababu i want you to be you and to love your supporters na kuinua kuitambulisha Nchi yako..never mind those First Class tickets '' safari ni ndege moja na kufika ni pamoja'' Be Bless Always na wacha movie iendelee''





HABARI NDIYO HIYO 'Jamani juzi kule Instagram mlinisuta sana na lile wig langu la Blondiii''Mngelijua navyo lipenda .wacheni tu..Ila sasa mtanikoma yani nitawabadilishieni mawigi mpaka mjute kunisuta'' yani mtajua Mchagga mie niliaga kwetu Kilimanjaro'' Anyway 'let me waambieni kidogo kuhusu Biashara' Mimi siogopi kuibiwa ,kutapeliwa wala kupata hasara'' Mimi najaribu Biashara zote niwezazo kutolea jasho langu'' One day nitaipata ile nitakayo ifutia jasho langu'' Ruwa Aika Mbee'' NAPIA SIOGOPI KUFANYA YANGU''VITU AMBAVYO VINANIPA RAHA MIE.KAMA KUCHEZA HIVI NA KUPIGA PICHA ''I LOVE IT'' ENJOY''
KWA KUJIUNGA NA HII BIASHARA YANGU MPYA YA FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014 NI MUDA WOWOTE WEWE WASILIANA NA FLORA LYIMO THE CEO MWENYEWE'' WHATSAPP +44 7787471024 KARIBUNI WOTE'

2 comments:

  1. wera wera ,diamond akuchukue sasa..yani unaweza show girl........mdogo mdogo..

    ReplyDelete
  2. nimependa umeitendea haki nyimbo ,upo juuuu juuu kabisa Flora ...

    ReplyDelete