KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 12 November 2014

WHATS NOW ? WATU NA PROJECT ZAO '' NA WAMEANZA KUFANANA..LETS HOPE SIYO KUFANANA KISURA TU.BALI KIMAPESA PIA''MBUTA NANGA!!


HIYO MOVIE NI HATAREEEEEEEE''MIMI I CANT WAIT FOR IT ANY LONGER''MBUTA NANGA'' WAPI DIAMOND'' ? RUWA MANGI '' 
pretty ladies rock


kwa wale mlio miss kuiona hii sura mmeiona wajameni?? say something, kwani kuna tatizo??tuache project ianze......
TUMECHOTA NA KUMIMINA KUTOKA KWA MWENYEWE SINTAH'' 

1 comment:

  1. Wamependeza sana . Acha Project iendelee

    ReplyDelete