KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 10 May 2013

BY FLORA LYIMO'' MBUTA NANGA!! FLORA LYIMO FASHION POLICE OF 10/05/2013 MNAVAA WENYEWE ALAFU NIKIWAAMBIENI UKWELI MNAKESHA KUPIGA MASIMU" ONENI SASA HUYU MDADA ALIKUWA MJI MKUU LONDON LEO!!



FLORA LYIMO FASHION POLICE "
Sasa jamani hebu muoneni Mwanamke mwenzetu huyo ,anaweza kusema anadalilishwa hapa au mtu anaweza kuniambia na mdalilisha mwanamke mwenzangu ?maana ninapowafyetueni nnje kweupee,nakuja kuwarusheni hapa kwa hii Blogu yenu ya mishapo na mapicha ya ukweli mnanilalamikia 'mara kimepanda na kimeshuka na masimu kunipigia kila dadakika..kwani kunakujidalilisha zaidi ya wewe mwenyewe kutembea hivi mchana kweupeee,na kimini chako na huku ukitizamwana na watoto wadogo ambao hata hawajui kuingia kwa blogu s au facebook 'but wana macho yakukutizama wewe na kumuambia alonae kama ni mama ,mamy look' yani hapo anakunyoshea kidole mama yake au alonae akuone ' ni aibu na kujidalilisha wewe mwenyewe 'jamani tujirekebisheni kwani unapotoka nnje jua umetoka na haupo tena kipeke yako sasa wewe ni wa mtu na kila kitu' na chochote chaweza kufanyika na pia unaweza kukutana na star yoyote hasa yule umpendae zaidi Flora Lyimo Fashion Police' MBUTA NANGA! 
Sasa acheni maoni yenu NYOTA ZANGU" HAVE YOUR SAY" WHAT YOU THINK OF HER LOOK? MCHANAAA NA SIYO ANAKWENDA CLUB HAPA'SHE WAS KWENYE KITUO CHA BASI NA KUINGIA KWENYE HILO BASI "

1 comment:

  1. kweli dada flora lyimo wewe nikiboko na unafaa fashion police so so true that ''

    ReplyDelete