KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 10 May 2013

NAOMBA KUULIZA KWA NYIE WATANZANIA WENZANGU 'KUNA MCHAGGA MUIMBAJI WA TAARABU ? BASI KAMA SIJAJIWEKA NAMBA MOJA ' HERE IS MY NEW SINGLE 'ENJOY AND THANKS TO TOP IN TOWN KHADIJA KOPA" MBUTA NANGA!!

 HAHAHAHA,,NIKIPANDA JUKWAANI NAPANDISHA MAHELA MIE''HUO NDO UTU WANGU MUNGU ALONIJALI" SINA ROHO MBAYA WALA SILI CHA MTU'NAWAPENDA WATANZANIA DAIMA KUWAWAKILISHA!
HAHHAAAA..JAMANI KWELI MAPESA YANA JOTO LAKE EEEE" CHEZEA MCHAGGA JUKWAANI AKIMTUNZA TOP IN TOWN WAKE TAARABU NA KHADIJA KOPA NAWAPENDAJEEE!! BLESS YOU DADA LETU LA KISURE!!
NJOONI TUKATIKE WOTE''HAMNA MTU KUKAA CHINI" MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO" 

  1. NAIMBAAA>>>NIMEZALIWA MOSHI 'NIMESIMAMA IMARA,, NIKIPITA BARABARANI MAGARI YOTE YANASIMAMA......MBUTA NANGA'' NIKIWAAMBIA UKWELI MNASEMA NATAFUTA UMAARUFU ''NIKIWAAMBIA UWONGO MNASEMA NITOE PICHA''' NIKIWATOLEA PICHA MNABAKI MKISHANGAAAAAAAAAA''''HAHHAHAA FLORA LYIMO NEW SINGLE OUT NOW''RUWA MANGI'

    UMEUPENDAA EEE" ON YOUR WAY OUT DON'T FORGET TO FOLLOW THIS BLOG '

7 comments:

  1. Huna loloteee mwanamke aliyesimaa kamili haogopi chochote sasa wewe kutamba kwingi kutoka na mavi hujui

    ReplyDelete
  2. Super woman haogopi kitu wala hafishi kitu

    ReplyDelete
  3. Sheila ndio maana anasema utabaki kujitamba kwenye blog tuuu

    ReplyDelete
  4. haya weee mistari nimeipenda go go flora ,toto la kichagga lisilokwisha mautamuuu...mbuta nanga'watajikoroshoje''

    ReplyDelete
  5. Flora Lyimo wewe ni mfano wa kina mama Tanzania haswaa,yani huwa naingia kwenye hii blog yako alafu sitakagi kuondoka''you are the best and I love kila kitu about you " kwa kweli no other Chagga Taarabu singer in the world 'go go Girl 'dada wa Kichagga mwenye kutupa mistari ya maukweli kama dada yako Kopa''alafu mbona mmefanana na Khadija kopa sana,hebu tizama mashavu yenu...mbuta nanga!! and I love the natural black skin yenu msije jichubua kama mijinga yote ilojichubua''

    ReplyDelete
  6. Kweli flora lyimo 'hakuna mchagga wa taarabu ni wewe wa kwanza hongera mama..mbuta nanga"

    ReplyDelete
  7. flora lyimo kuna blog Fulani ina comments zako za matusi kibao eti wewe una honga wanaume,,
    kwani siunahonga kwa pesa zako'''wape wape vidone vyao dada wa kichagga usokwisha mautuamu''

    ReplyDelete