KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 24 February 2014

BY FLORA LYIMO ~ HAWA NDIYO WALIONIFANYA NIKAENDA KWENYE HII RED CARPET YA BLACK AND WHITE AFTER VALENTINES BASHI ON 22/02/1014 NDANI YA MK''


 Surprises Surprises ,Flora Lyimo Fashion Police in the House to night 'ndani ya Red carpet of Black and White after Valentines Bash' yani watu wengi hawakujua kama ningekuwepo na waliponiona wanajua wenyewe walijutajeee'mbuta nanga'' next time jamani vaaeni ipasavyo ili msiwe na wasi wasi ikiwa mtanaswa na Flora Lyimo Fashion Police'' Yani hapa leo nipo kwa shughuli maalum na nikama mnavyo ona'' how happy was I to Met our Super Star Mboni of the Mboni Show all the way from Tanzania'' Mengine tuyaache jamani ''ila nataka mjue kwamba Mimi sihitaji kuhudhuria Shughuli kunasa picha za watu walochafua mashughulini ''Mimi huwa natumiwa Picha na habari zake vile vile'' so kaeeni mkijua hilo''na hata Mimi huchukua Picha kwenye Mitandao baada yenu nyie weneyewe kuzirusha humo'' so zingatia kuvaa ipasavyo 'la sivyo lazima Flora Lyimo Fashion Police atatumiwa Picha zenu tu'' butNO MORE COMMENTS ZA MATUSI ''NEVER''Now wacha picha ziendeleeeee'Mbuta Nanga!!

Ma 'Super Star wakutana Mbuta Nanga'' Here She is my Girl super Star of The Mboni Show'' Yani was so Happy to Met her jamani 'She is so Lovely '' Yani was about Mabusu mabusu yanguvuuuuuuuuuuuuuuu''

 Mastaa wakutana tumesimamaje'' yani Tumesimama Imara na Tunajiamniii'


My super Star Didas Entertainment' Mwayaona magauni haya eee'' Yote ni by: Flora Lyimo Designs&Trades' na yanapatikana kwa rangi saba''whatsapp +447787471024 pia karibu kututembelea at our Shop Oxfor Street London Mtaa wa mahela''mbuta nanga'' but jua kwamba nguo zingine ni kwa kuoda zaidi hasa hizo ndefu kwa mitoko ya Harusini zaidi''

 Vutaaaaaaaaaaaaaaaa''haya sasa mwasemaje hapa ''Masta waukwee wanaitingisha UK kwa sasa hivi wanamwendo hatariii''



 Here She is ,akifanya kazi yake muhim ''The Mboni Show''Mwenyewe ndiyo huyooo''

 Tuambie yote my dear  Mboni Masimba,,and you look FAB'' Me love the Dress sana 'I just love your Look right now '' ok'wacha picha ziendeleeeee''

Pretty Lady ''sasa karibuni kuona the Next Album will be about everyone and everything happen last night at The Red Carpet '' Follow this Blog so you wont Miss mambo moto moto ''Posted by your one and Only Flora Lyimo Fashion Police Blog'

No comments:

Post a Comment