KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 24 February 2014

BY FLORA LYIMO ~ WALIOJIAMINI KWENYE RED CARPET OF BLACK AND WHITE AFTER VALENTINES DAY BASH 22/02/1014 'HATARI 'PICHA ZINA MAPOZ HATARIII'MBUTA NANGA!!


 Jamani Nyota za Flora Lyimo Fashion Police Blog''Nimewaachieni picha ziendeleeee'zitawaambieni yote nyie endeleeni kutizama'' 







 Jamani Huyo Kaka was so nice to Met Him ,napenda sana wakaka wenye Heshima'' Stay Bless Kaka na endelee kuwa Team Flora Lyimo aka  Mbuta Nanga!!












































Habari in Picha zaidi ndiyo hiyooo'' sasa rudi tena baadae kwa zile za wale waliohojiwa na our Super Star Mboni Masimba''Of The Mboni Show' 
Follow this Blog now'
Hope unafurahia Kila ulishokiona hapa kwenye Hii 
Flora Lyimo Fashion Police Blog'










Mbuta Nanga''Pole baby yakeeeeeeeeeeee''' hahahhahaaa''Shishi Baby where are you'' Yani yale magazeti ya Bongo walioandika Mzungu (Mme) wake Shilole 'nilicheka mpaka nikakohowa haswaa''basi jana tukakutana na kukumbushana tulicheka tenaaaa''

1 comment:

  1. Safi sana Da Flora umefunika mbaya ......Na Mboni kajiongezea ufemous kwa kukuchagua wewe...unatisha sana Team Mbutananga.

    ReplyDelete