KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 5 March 2014

BY FLORA LYIMO~ BREAKING NEWS'' SASA MNAWEZA KUPATA MAELEZO KAMILI KUHUSU 'VIBANDA VYA BIASHARA MJI MKUU LONDON KARIBIA NA DUKA LA FLORA LYIMO OXFORD STREET LONDON'

Flora Lyimo (Pichani) Mtanzania alisi anaeipenda Nchi yake kupita maelezo'
Ndugu zangu Watanzania wenzangu wote mliopenda na mliotumia muda wenu na kuniandikia yaliyomo moyoni mwenu baada yangu Mimi to post Hilo Tangao la Biashara niliyoiona Mjini'' Yani sijui niwaambieje ninavyojisikia kwa kuona mlivyokubaliana na Mimi'' I'm so Proud of you all ''na tuzidishiane upendo hivi hivi jamani'kwani Mimi wala sikuwaninajua wengi wenu mngenipongeza hivi''pamoja tutafika''AMEN' 
 HII NI KWA WALE WATANZANIA WENZANGU AMBAO MNGEPENDA KUJA KUJIUNGA MJINI OXFORD STREET LONDON KARIBIA NA DUKA LA FLORA LYIMO. ..HII NI DILI MPYA imetoka na nikaona niwatangazie....kuna sehem kubwa imegawanywa vibanda vibanda..inakodishiwa watu..unauza vitu vyako upendavyo .na pia kuna baa na wanahitaji wapishi wapishi...kiafrica zaidi.....biashara ndiyo hiyo tuseme ni hela yako tu....msiseme sijawaambieni ..maana wenzetu huambiana na ndiyo maana wapo juu...
Like ·  · Promote · 
Kwanza kabisa jueni kwamba hawa Watu  hawanilipi 'Ila nimeona kwasababu ningependa kuwaona Watanzania wenzangu nao wakiwa Moja wapo ya wafanyabiashara wadogo wadogo Mjini (MTAA WA MAHELA)Oxford Street London wawe wanahesabika pamoja na Mimi pia'' Yani ikiwa Wenzetu Hasa Wahindi wanaweza kwanini na sisi tusiwezi''? Basi tukiwa tunarushiana habari za Uwazi LIVE hivi ''ndiyo njia moja wapo yakuweza kuhesabika kwenye mistari ya wenzetu wanaoweza'' SAY NO 'TO HATE NA MAWIVU TUPA KULE''
''Mbuta Nanga''
Now this is WEB yao mnaweza kuingia huko na kupata maelezo kamili ''
Wishing you all the Best and See you there ''

Adress 73 OXFORD STREET
Lower Ground Floor, W1D 2EP
www.phoenixcenter.co.uk
info@phoenixcenter.co.uk
Facebook- Phoenix-Center-Oxford-Street-W1
www.phoenixcenter.co.uk

No comments:

Post a Comment