KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 9 March 2014

BY FLORA LYIMO~ LONDON TODAY BAADA YA JUA KUWAKA WATU HAWAKULIZIBA KWA MAPAZIA 'HEBU ONA HAWA WALIONASWA NA FLORA LYIMO' 'MBUTA NANGA!


 Mwaona Mpango mzima wa leo 'ni mbege kwa kwenda mbele''
Hapa tena ni Njiani wamekaa hata hawana habari kabisa na Mtu ' Kweli ukitaka kujua thamani ya Jua 'Ishi Nchi zinazolipata Jua kwa bahati mbaya alafu utajua mwenyewe how to Thanks God for the jua unalolipata kila Siku ''' Be Bless and Happy with what You have ''na unausichonacho ukikipata pia jua jinsi ya kukitumia' yani kama hawa hapa watizame wanavyolitumia Jua la Leo LIVE' From London'Mbuta Nanga'
Flora Lyimo Fashion Police Blog

No comments:

Post a Comment